ทต.บ้านกลาง ร่วมกิจกรรมคัดเลือกโครงการด้านพลังงานและสรุปผลการดำเนินงาน ภายใต้โครงการเพิ่มสมรรถนะด้านการบริหารและจัดการพลังงานแบบครบวงจรในชุมชนระดับตำบลและเครือข่ายพลังงานชุมชน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
ปรับปรุงข้อมูล โดย Administrator วันศุกร์ที่ 26 กรกฎาคม 2567
ทต.บ้านกลาง ร่วมกิจกรรมคัดเลือกโครงการด้านพลังงานและสรุปผลการดำเนินงาน ภายใต้โครงการเพิ่มสมรรถนะด้านการบริหารและจัดการพลังงานแบบครบวงจรในชุมชนระดับตำบลและเครือข่ายพลังงานชุมชน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ************************************* นางสาวเกวลิน ไชยมงคล / ข่าว นางสาวเกวลิน ไชยมงคล / ภาพ งานประชาสัมพันธ์ กองวิชาการและแผนงาน เทศบาลตำบลบ้านกลาง www.banklanglp.go.th โทร 0-5309-0721-23 ต่อ 711 |
จำนวนผู้ชม 9 คน |