ทต.บ้านกลาง จ.ลำพูน ต้อนรับคณะดูงาน อบต.เหมืองหม้อ จ.แพร่ ศึกษาดูงาน one stop service
ปรับปรุงข้อมูล โดย Administrator วันศุกร์ที่ 26 กรกฎาคม 2567
ทต.บ้านกลาง จ.ลำพูน ต้อนรับคณะดูงาน อบต.เหมืองหม้อ จ.แพร่ ศึกษาดูงาน one stop service ************************************* นายราชฤทธิ์ ธิแจ้ / ข่าว นายราชฤทธิ์ ธิแจ้ / ภาพ งานประชาสัมพันธ์ กองวิชาการและแผนงาน เทศบาลตำบลบ้านกลาง www.banklanglp.go.th โทร 0-5309-0721-23 ต่อ 711 |
จำนวนผู้ชม 10 คน |